Kila kitu ukumbi wenye shughuli nyingi unahitaji

Imejengwa kwa jinsi huduma za vyakula zinavyofanya kazi Tanzania: malipo ya simu kwanza, Kiswahili na Kiingereza, na simu ambazo hazina mtandao wa kasi kila wakati.

Wageni mezani

  • Menyu ya QR kwa Kiingereza na Kiswahili
  • Ukubwa, machaguo ya lazima na ya hiari
  • Alama za vyakula na mzio
  • Bili ya pamoja au yako mwenyewe
  • Ita mhudumu, maji au bili
  • Lipa kwa simu, gawa na bakshishi
  • Risiti kwenye simu

Ukumbini

  • Meza zinavyoendelea, na muda
  • Chukua oda kwa meza yoyote
  • Hamisha na unganisha meza
  • Punguzo kwa idhini ya meneja
  • Futa kitu kwa sababu
  • PIN ya mfanyakazi kwenye vifaa vilivyosajiliwa

Jikoni na baa

  • Ukuta wa tiketi kwa kila kituo
  • Rangi za muda, tayari na kurudisha
  • Jumla ya siku nzima
  • Weka kimeisha kwa mguso mmoja

Mhasibu na taslimu

  • Bili zilizo wazi na malipo ya simu yanayosubiri
  • Marejesho na kuchapisha tena
  • Droo ya taslimu, kuingiza na kutoa
  • Kuhesabu bila kuona kiasi, ziada au upungufu

Menyu na stoo

  • Makundi, vyakula, ukubwa na machaguo
  • Mapishi yanayopunguza stoo vyakula vinapouzwa
  • Wasambazaji, oda za ununuzi na bili
  • Kuhesabu stoo, upotevu na stoo pungufu

Nafasi na wageni

  • Ukurasa wako wa nafasi mtandaoni
  • Amana kwa simu
  • Orodha ya kusubiri
  • Wateja na pointi za uaminifu

Timu na mishahara

  • Majukumu na ruhusa
  • Ratiba, kuingia kazini na likizo
  • Mishahara pamoja na PAYE, NSSF, SDL na WCF
  • Idhini ya mtayarishaji na mkaguzi

Fedha na ripoti

  • Mauzo kwa siku, chakula, meza na mhudumu
  • Faida na hasara, VAT na daftari
  • Pakua kila orodha
  • Taarifa ya asubuhi na Uliza TableTap

Ione kwenye menyu yako

Omba onyesho fupi na tutaandaa meza yenye vyakula vyako, ili uskani na kuagiza.