Bei inayoendana na biashara yako

Tunakubaliana bei na kila biashara baada ya onyesho fupi, kwa idadi ya sehemu na unachotumia. Kuna bidhaa moja: kila sehemu inapata huduma zote.

Kila sehemu inapata

  • Kuagiza na kulipa mezani kwa QR
  • Skrini za ukumbini, jikoni, baa na kaunta
  • Mfumo wa mmiliki
  • Nafasi mtandaoni na amana
  • Menyu, stoo na wasambazaji
  • Timu, ratiba na mishahara
  • Ripoti, kupakua na kumbukumbu
  • Msaada kuandaa menyu na meza zako
Omba onyesho upate bei

Malipo kwa simu

Malipo yanapitia Malipopay. Ada za malipo na ratiba ya kukulipa zinakubaliwa nawe kabla ya kuanza, na zinaonekana kwenye kila taarifa.

Malipo kupitiaMalipopay

Makundi ya biashara

Endesha sehemu kadhaa chini ya biashara moja, na muhtasari wa zote. Tuambie una ngapi.